Kết quả 7m bóng đá hôm nay, Kqbd 7m.cn hôm qua mới nhất

Kết quả 7m bóng đá hôm nay mới nhất. Xem kqbd 7m.cn đêm qua và rạng sáng nay cập nhật nhanh và chuẩn xác nhất của tất cả các giải đấu hàng đầu.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
19:15 19-06
Viettel FC 1
Ho Chi Minh 2
H1
0
0
FT 0 0
11-7
0.93 -3/4 0.88
- 2.5 -


18:00 19-06
Thanh Hoa 1
Khatoco Khanh Hoa 1 1
H1
0
1
FT 1 1
21-2
0.73 -3 1/2 -0.93
- 4.5 -


17:00 19-06
Quang Nam 1
Song Lam Nghe An 1
H1
2
1
FT 4 2
2-6
0.85 -1/4 0.95
- 2.5 -


02:00 20-06
Scotland(N) 3
Switzerland 2
H1
1
1
FT 1 1
5-8
-0.96 +1/4 0.84
0.99 2.5 0.91


22:59 19-06
Germany 2
Hungary 2
H1
1
0
FT 2 0
11-7
-0.96 -1 1/2 0.84
-0.97 2.75 0.87


20:00 19-06
Croatia(N)
Albania 3
H1
0
1
FT 2 2
3-1
0.89 -1 0.99
0.85 2.25 -0.95


17:00 19-06
Yokohama Marinos
Hiroshima Sanfrecce 1 2
H1
1
1
FT 3 2
5-4
1 +1/2 0.85
- 3 -


01:00 20-06
Vaasa VPS 1
AC Oulu 1
H1
1
1
FT 1 1
5-1
-0.97 -1 0.83
- 2.75 -


01:00 20-06
Lahti 3
Gnistan Helsinki
H1
1
2
FT 3 3
4-5
-0.95 +1/4 0.8
- 2.5 -


01:00 20-06
Ilves Tampere 1
SJK Seinajoen 1
H1
1
1
FT 2 2
3-6
0.93 -1/2 0.93
- 2.75 -


01:00 20-06
HJK Helsinki 2
KuPs
H1
0
1
FT 3 1
3-4
1 -1/4 0.85
- 2.25 -


01:00 20-06
FC Haka 3
Inter Turku 2
H1
0
0
FT 0 0
3-11
0.83 +1/4 -0.97
- 2.75 -


01:00 20-06
Ekenas IF Fotboll 1 3
IFK Mariehamn 1
H1
1
1
FT 1 2
2-7
-0.97 +3/4 0.83
- 2.25 -


22:59 19-06
Ceramica Cleopatra FC 1 2
Future FC 4
H1
0
1
FT 0 1
12-2
0.78 -1/4 -0.97
- 2.25 -


22:59 19-06
Baladiyet El Mahallah 2
Pyramids FC
H1
0
1
FT 0 2
4-8
0.78 +1 1/2 -0.97
- 2.75 -


22:00 19-06
Termez Surkhon 1 1
Metallurg Bekobod 5
H1
0
1
FT 2 1
3-3
0.75 -1/2 -0.95
- 2 -


23:30 19-06
Al Talaba 3
Duhok 1
H1
0
1
FT 0 2
10-1
0.73 -1/4 -0.93
- 2 -


23:30 19-06
Zakho 4
Al Shorta 3
H1
0
0
FT 0 0
4-9
0.95 +3/4 0.78
-0.95 2.25 0.75


23:30 19-06
Naft Al Junoob 1 2
Al Quwa Al Jawiya 2
H1
0
2
FT 2 3
6-2
0.75 +1 1/2 -0.95
- 2.5 -


20:45 19-06
Al-Naft 1
Newroz SC(IRQ) 2
H1
0
1
FT 0 1
12-1
0.83 0 0.98
- 2 -


20:45 19-06
Arbil 3
Naft Misan 2
H1
0
0
FT 2 0
2-8
0.85 0 0.95
- 1.75 -


22:59 19-06
KF Ballkani
Malisheva
H1
0
0
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


22:59 19-06
NK Publikum Celje 1
Borac Banja Luka
H1
0
1
FT 2 2
6-1
0.8 -1/2 1
- 3 -


22:00 19-06
MFK Ruzomberok
Egnatia
H1
2
0
FT 2 2
0-0
1 -1/4 0.8
- 2.75 -


21:00 19-06
Ludogorets Razgrad
NK Primorje
H1
4
0
FT 5 0
3-0
0.93 -1 3/4 0.88
- 3.25 -


20:00 19-06
GAIS 1
Halmstads 3
H1
0
0
FT 0 0
6-2
- - -
- - -


03:45 20-06
Paraguay U20 1
Ecuador U20
H1
0
1
FT 0 1
5-2
0.9 -1/4 0.9
- 2.75 -


05:00 20-06
Atletico Clube Goianiense 1 1
Criciuma 1
H1
1
0
FT 1 2
5-1
-0.95 -3/4 0.85
- 2.25 -


05:00 20-06
Botafogo RJ
Atletico Paranaense 5
H1
0
0
FT 1 1
5-9
-0.97 -1/2 0.87
- 2.25 -


02:15 20-06
Arborg 4
Augnablik Kopavogur 5
H1
2
2
FT 2 3
5-8
-0.95 +1 1/2 0.75
- 4 -


01:00 20-06
KH Hlidarendi
UMF Sindri Hofn
H1
4
0
FT 8 0
0-0
-0.97 -1/4 0.78
- 4 -


01:00 20-06
RB Keflavik 1 4
KF Fjallabyggdar 1 2
H1
3
0
FT 3 4
1-8
-0.91 +2 1/2 0.7
- 4.75 -


22:00 19-06
FK Yelimay Semey 3
FK Aktobe Lento 1 6
H1
0
1
FT 2 1
8-0
0.95 +1/4 0.85
- 2.25 -


20:00 19-06
FK Atyrau 3
Tobol Kostanai 3
H1
2
0
FT 4 0
5-3
0.8 0 1
- 2.25 -


17:00 19-06
Singleton Strikers FC 1
Wallsend
H1
2
0
FT 3 0
2-2
- - -
- - -


17:00 19-06
South Cardiff
Toronto Awaba
H1
0
3
FT 2 4
0-0
- - -
- - -


03:00 20-06
Ulfarnir 5
Lettir Reykjavik 1
H1
0
0
FT 3 2
6-4
0.85 -2 1/2 0.95
- 4.25 -


23:30 19-06
B36 Torshavn 1
TB/FCS/Royn 3
H1
1
0
FT 3 0
5-4
0.7 -2 -0.91
- 3.25 -


01:00 20-06
AC Colina
Santiago City 2
H1
0
0
FT 1 0
7-3
0.93 -1/4 0.88
- 2.5 -


22:59 19-06
Nordsjaelland (W) 1
Brondby IF (W)
H1
0
0
FT 2 1
1-2
0.98 +1/4 0.83
- 2.5 -


04:15 20-06
Sportivo Luqueno (W) 3
2 de Mayo (W) 5
H1
1
0
FT 4 0
2-9
0.75 +1/2 -0.95
- 3.25 -


20:00 19-06
Jizzax FA
Navoiy FA
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


02:00 20-06
Universidad Catolica (W) 3
Universidad de Chile (W) 2
H1
0
2
FT 0 4
0-2
0.8 +2 1
- 3.5 -


00:45 20-06
Audax Rio RJ 4
Cabofriense(RJ) 3
H1
1
1
FT 2 1
2-4
-0.95 -1/4 0.75
- 2 -


01:00 20-06
SC Internacional U20 (W)
Santos FC U20 (W)
H1
1
0
FT 4 0
6-0
0.9 -2 0.9
- 4 -


01:00 20-06
Ferroviaria SP U20 (W) 1
Gremio U20 (W) 2
H1
1
1
FT 1 1
5-2
0.85 -1/2 0.95
- 3.25 -


05:00 20-06
Ferroviario CE 5
Sao Jose PoA RS 1 5
H1
2
1
FT 3 2
6-6
0.98 -1/4 0.83
- 2.25 -


05:00 20-06
Charlotte Independ B 2
West Virginia Alliance FC 4
H1
1
2
FT 3 3
7-4
0.88 +1 0.93
- 3 -


03:30 20-06
Long Island Rough Riders 2
Westchester Flames 3
H1
1
1
FT 2 1
6-3
1 -2 0.8
- 3.5 -


02:10 20-06
Swan City SC
Miami AC
H1
0
0
FT 1 2
0-0
0.95 +1/2 0.85
- 2.5 -


23:30 19-06
U.S.Monastir 1
Stade tunisien 3
H1
1
1
FT 1 1
5-5
0.88 -1/2 0.93
- 1.75 -


23:30 19-06
Club Africain 1
ES du Sahel 1
H1
0
0
FT 0 0
4-1
0.9 -1/4 0.9
- 2 -


00:15 20-06
BK Forward 1 6
FBK Karlstad
H1
0
3
FT 0 5
1-4
-0.91 +1/2 0.78
- 3.25 -


00:00 20-06
Dalkurd FF
Sollentuna United
H1
0
0
FT 1 5
0-0
- - -
- - -


05:30 20-06
Democrata SL/MG 2
Portuguesa RJ 1
H1
0
0
FT 0 0
4-2
0.88 +1/4 0.93
- 2 -


05:30 20-06
Hercilio Luz SC 2
Avenida RS 1
H1
2
0
FT 2 1
2-1
0.83 -1/4 0.98
- 2.25 -


04:00 20-06
Northern Virginia FC (W)
Lancaster Inferno (W) 1
H1
0
1
FT 1 2
3-2
1 +2 0.8
- 4.25 -


00:00 20-06
Bronshoj 1
Marienlyst 3
H1
0
0
FT 0 0
5-5
0.95 -1/2 0.85
- 3 -


17:00 19-06
Edgeworth Eagles Reserves
Maitland FC Reserves 1
H1
2
2
FT 2 5
6-1
- - -
- - -


16:00 19-06
Charlestown Azzurri Reserves
Valentine Phoenix Reserves
H1
0
1
FT 1 4
0-0
0.8 +3 1
- 4 -


00:00 20-06
FK RSU 1
AC Jules Verne 1
H1
2
0
FT 4 0
10-2
0.95 -2 1/2 0.85
- 4.25 -


15:00 19-06
Langfang City of Glory 1
Qingdao Manatee 2
H1
0
0
FT 0 0
4-7
1 +1 1/4 0.8
- 2.75 -

90min[0-0],Pen[3-5],Qingdao Manatee


15:00 19-06
Ganzhou Ruishi 2
Nantong Zhiyun 2
H1
0
0
FT 1 3
0-11
0.78 +1 1/4 -0.97
- 3 -


01:40 20-06
Polonia Warsaw II
Plonska Akademia Futbolu
H1
1
0
FT 5 0
4-5
0.85 -1/2 0.95
- 3.75 -


22:59 19-06
FC Flora Tallinn 2
Tartu JK Maag Tammeka 3
H1
1
1
FT 3 1
9-5
0.78 -1 -0.97
- 3 -


22:00 19-06
FC Nomme United
Levadia Tallinn 2
H1
0
3
FT 0 6
2-11
0.88 +2 1/4 0.93
- 3.25 -


22:00 19-06
Trans Narva 1
FC Kuressaare 1 3
H1
0
0
FT 0 1
15-2
0.9 -1/2 0.9
- 2.75 -


21:00 19-06
FC Istiklol Dushanbe
Barkchi Hisor
H1
4
1
FT 9 1
8-1
0.93 -2 1/2 0.88
- 3.25 -


05:00 20-06
Santos 1
Goias 1 3
H1
0
0
FT 2 0
11-3
0.95 -3/4 0.9
- 2.25 -


16:30 19-06
Marconi Stallions 2
Rockdale City Suns
H1
6
0
FT 9 0
4-6
0.86 +1/4 0.96
0.98 3.5 0.83


03:00 20-06
Dom Bosco U20 1 2
Academia FC U20 2
H1
3
1
FT 3 2
4-3
0.9 -1/4 0.9
- 3.25 -


02:00 20-06
Operario VG U20 2
Mixto MT Youth 10
H1
0
1
FT 1 1
4-5
1 +1/2 0.8
- 3 -


01:00 20-06
Confianca PB Youth 2
Sergipe U20 2
H1
0
0
FT 0 2
5-7
0.98 +1/2 0.83
- 2.5 -


01:00 20-06
Criciuma SC (Youth) 4
Barra SC U20 6
H1
0
0
FT 1 0
2-6
-0.97 -1/4 0.78
- 2.5 -


01:00 20-06
ASA U20 5
CSE U20 1
H1
2
0
FT 2 2
3-6
0.9 -1/2 0.9
- - -


00:45 20-06
Perolas Negras Youth 1
Macae U20 3
H1
1
0
FT 7 1
11-2
0.83 -1 1/2 0.98
- 3 -


00:45 20-06
Sao Cristovao U20 2
Paduano EC U20 3
H1
2
0
FT 3 0
9-5
-0.97 -1/4 0.78
- 2.75 -


04:00 20-06
Ferroviaria SP (W)
Marilia (W) 1
H1
2
0
FT 5 1
8-0
- - -
- - -


05:00 20-06
Fluminense de Feira BA 2
SSA FC 6
H1
0
0
FT 0 1
10-3
0.8 -1 1/4 1
- 2.25 -


05:00 20-06
Jacobinense EC
Colo Colo BA
H1
0
0
FT 0 3
0-0
0.83 +1 0.98
- 2.25 -


01:00 20-06
AD Leonico 2
Grapiuna AC 2
H1
0
1
FT 0 1
7-4
0.8 +1/4 1
- 2.25 -


03:00 20-06
Fram/Ulfarnir U19
Bereda Bilex Mali II U19
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


02:00 20-06
Throttur Reykjavik U19 1
Vikingur U19 3
H1
1
1
FT 2 2
4-6
0.93 +1 0.88
- 4.25 -


22:00 19-06
Thor Akureyri U19
Fylkir/Ellidi U19
H1
1
0
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


03:00 20-06
CD Vargas Torres
San Antonio(ECU)
H1
0
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


03:00 20-06
Leones del Norte 7
Chacaritas SC 2
H1
1
0
FT 2 0
0-4
0.83 -1/4 0.98
- 2 -


03:00 20-06
Guayaquil City 4
Gualaceo SC 3
H1
2
1
FT 3 2
2-3
-0.97 -1/2 0.78
- 1.75 -


20:00 19-06
Arba Minch (W) 3
Sidama Bunna (W) 1
H1
1
0
FT 2 1
5-3
0.98 -1/2 0.83
- 2 -


18:00 19-06
Bole Sub City (W)
Addis Ababa Ketema (W) 4
H1
0
3
FT 1 4
1-1
0.88 -3/4 0.93
- 2.75 -


13:50 19-06
Kedus Giorgis (W)
Ethiopia Nigd Bank (W)
H1
0
4
FT 0 5
0-10
0.95 +2 0.85
- 3.25 -


02:15 20-06
Grotta Seltjarnarnes 3
UMF Njardvik 1 3
H1
0
0
FT 2 3
3-2
0.93 +1/4 0.93
- 3.25 -


00:00 20-06
Uni X-Labs Minsk
Neman Grodno
H1
0
0
FT 0 0
3-11
- - -
- - -

90min[0-0],120min[0-2],Neman Grodno


22:00 19-06
FK Miory
Dinamo Minsk
H1
0
6
FT 0 8
0-16
- - -
- - -


22:00 19-06
Universidad Catolica del Ecuador (W) 1
Club Nanas (W) 3
H1
2
2
FT 3 3
3-4
0.95 -1 0.85
- 3.25 -


22:00 19-06
Leones del Norte (W) 2
Quito FC (W) 2
H1
2
0
FT 3 0
8-4
1 -2 1/4 0.8
- 3.25 -


22:00 19-06
CD Espuce (W) 3
Deportivo Ibarra (W) 2
H1
0
0
FT 1 1
4-5
0.78 -1 -0.97
- 3 -


22:59 19-06
JK Tallinna Kalev III
Tabasalu Charma
H1
0
2
FT 0 6
0-10
- - -
- - -


21:00 19-06
Buxoro FK 3
Aral Nukus 3
H1
0
0
FT 3 0
6-1
- - -
- - -


20:30 19-06
Xorazm Urganch 1
Mashal Muborak 3
H1
0
0
FT 0 0
6-2
- - -
- - -


00:00 20-06
Kiffen Helsinki 1
Lahden Reipas 5
H1
2
0
FT 3 0
8-6
-0.97 +1/4 0.78
- 3.25 -


22:59 19-06
JPS 1
SJK Akatemia B
H1
0
2
FT 0 2
7-7
0.85 +1/2 0.95
- 3.25 -


22:59 19-06
Narpes Kraft
JS Hercules 2
H1
0
1
FT 3 1
7-2
0.95 -1 1/4 0.85
- 3.5 -


22:59 19-06
Jakobstads Bollklubb 1
Kuopion Elo 2
H1
1
1
FT 4 1
10-4
0.93 -1/2 0.88
- 3.5 -


22:59 19-06
OTP 2
GBK Kokkola
H1
0
2
FT 2 4
3-9
0.93 +1 3/4 0.88
- 3.5 -


22:59 19-06
TP47 Tornio
OPS-jp 3
H1
3
0
FT 5 0
0-0
0.98 -1 1/4 0.83
- 3.5 -


22:30 19-06
FC Vaajakoski 1
Atlantis
H1
0
1
FT 1 4
8-7
-0.97 +1 1/2 0.83
- 3 -


22:30 19-06
RoPS Rovaniemi
KPV
H1
1
1
FT 1 2
0-0
1 +1/4 0.85
- 3 -


22:30 19-06
OLS Oulu
EPS Espoo
H1
0
1
FT 2 1
10-4
0.83 -1 1/4 -0.97
- 3.25 -


22:30 19-06
Jazz Pori 4
Klubi 04 Helsinki 2
H1
0
0
FT 0 1
4-4
0.8 +1 -0.95
- 3.5 -


22:30 19-06
P-Iirot
TPV Tampere 4
H1
1
1
FT 3 2
0-0
0.93 -3/4 0.88
- 3.25 -


22:30 19-06
Vantaa 3
Inter Turku II 2
H1
0
2
FT 3 2
7-5
0.88 +1/2 0.93
- 3.75 -


22:30 19-06
PEPO Lappeenranta 1
GrIFK Kauniainen
H1
0
1
FT 0 1
17-2
0.9 -1/4 0.9
- 3.25 -


22:30 19-06
Mypa 1
Futura Porvoo 3
H1
2
1
FT 2 1
8-6
0.83 -1/2 0.98
- 3.5 -


20:00 19-06
Richards Bay 3
Baroka FC 1
H1
2
0
FT 4 0
5-5
0.9 -1/2 0.9
- 2 -


19:00 19-06
She Corporate (W)
Wakiso Hills (W) 3
H1
0
0
FT 1 0
5-2
0.85 -1/4 0.95
- 2.25 -


16:30 19-06
Brisbane Olympic FC U23
Redlands United U23 1
H1
3
0
FT 6 0
20-0
0.9 -3 1/2 0.9
- 4.5 -


00:00 20-06
Malmo (W)
Jitex DFF (W)
H1
1
0
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


22:30 19-06
Luki Energiya
Irkutsk
H1
0
0
FT 0 0
4-4
- - -
- - -


22:00 19-06
FK Spartak Tambov 1 3
Zenit Penza 2
H1
1
2
FT 2 5
11-1
- - -
- - -


22:00 19-06
Kvant Obninsk 1
FK Ryazan 2
H1
0
0
FT 1 0
3-5
- - -
- - -


22:00 19-06
Znamya Truda
Dinamo Moscow B
H1
0
2
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


22:00 19-06
Torpedo Vladimir
Chertanovo Moscow 2
H1
0
0
FT 1 2
4-6
- - -
- - -


22:00 19-06
FC Tver
Dinamo Saint Petersburg 2 2
H1
1
0
FT 3 1
5-8
- - -
- - -


21:30 19-06
Zvezda Sint Petersburg 1
Zenit-2 St.Petersburg
H1
1
1
FT 1 4
5-8
- - -
- - -


20:00 19-06
Baltika-BFU Kaliningrad
Saturn Moscow
H1
1
1
FT 2 1
7-5
- - -
- - -


19:00 19-06
Rodina Moskva III 2
Spartak Moscow II 2
H1
1
1
FT 1 1
4-3
- - -
- - -


18:00 19-06
SKA Khabarovsk II 1
Salyut-Energia Belgorod
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


17:00 19-06
Strogino Moscow 1 2
FK Kosmos Dolgoprudny
H1
0
2
FT 0 4
3-5
- - -
- - -


16:00 19-06
Dinamo Vladivostok
FK Kolomna
H1
2
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


15:00 19-06
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1
Dynamo Vologda
H1
0
0
FT 1 1
1-5
- - -
- - -


14:00 19-06
SY Sakhalinsk
FK Khimki B
H1
2
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


22:30 19-06
AS GNN
Liberte FC
H1
0
0
FT 2 0
0-0
0.8 -1 1
- 2 -


00:30 20-06
Vanersborg FK
Herrestads AIF
H1
1
1
FT 2 1
1-4
0.8 +1/4 1
- 3 -


00:30 20-06
BK Ljungsbro
Haninge
H1
0
1
FT 0 2
4-13
- - -
- - -


00:30 20-06
Enskede IK
Syrianska Eskilstuna IF
H1
0
1
FT 5 2
5-7
- - -
- - -


00:30 20-06
Bodens BK 2
IFK Lulea 2
H1
3
1
FT 4 2
3-5
0.88 -1/2 0.93
- 3 -


00:00 20-06
IF Lodde
Osterlen FF
H1
0
0
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


00:00 20-06
IFK Hassleholm 2
IFK Trelleborg 3
H1
0
1
FT 1 1
6-12
-0.97 -1/4 0.78
- 3 -


00:00 20-06
Ockero 2
Landvetter IS 1
H1
0
2
FT 1 2
8-4
0.9 +3/4 0.9
- 3.5 -


00:00 20-06
Lucksta IF 2
IF Algarna 2
H1
0
0
FT 3 1
3-9
0.75 -1/2 -0.95
- 3.5 -


16:40 19-06
Canberra FC (W)
West Canberra Wanderers FC (W)
H1
2
0
FT 4 2
0-0
- - -
- - -


05:00 20-06
Universidad Central de Venezuela 3
Deportivo Nueva Esparta 3
H1
0
0
FT 1 0
6-9
-0.95 -1 1/2 0.75
- 2.5 -


01:00 20-06
America MG (Youth) 3
Goias (Youth) 6
H1
0
0
FT 0 1
4-3
0.8 -3/4 1
- 2.75 -


01:00 20-06
Palmeiras (Youth) 1
Cuiaba (MT) (Youth)
H1
1
1
FT 3 1
6-0
0.78 -1 1/2 -0.97
- 3.25 -


01:00 20-06
Atletico Paranaense (Youth) 2
Atletico Mineiro Youth
H1
2
0
FT 4 1
3-7
0.75 -1/2 -0.95
- 3 -


14:00 19-06
Wuhan Three Towns U21
Changchun Yatai U21
H1
1
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


14:00 19-06
Chengdu Rongcheng U21
Beijing Guoan U21
H1
2
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


01:30 20-06
Don Orione
CA Villa Alvear 1
H1
1
0
FT 2 1
2-3
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -


02:15 20-06
Breidablik 3
KA Akureyri 2
H1
1
0
FT 2 1
14-6
0.93 -1 1/4 0.93
- 3.5 -


18:20 19-06
Wuhan Xiaoma
Chongqing Handa
H1
0
0
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


15:30 19-06
Changle Jingangtui
Chongqing Chunlei
H1
0
1
FT 1 5
0-0
- - -
- - -


15:00 19-06
Edgeworth Eagles FC 1
Maitland 1
H1
0
2
FT 2 4
15-2
0.88 -1/4 0.9
0.9 3.25 0.9


20:00 19-06
Kenya Police FC
Bandari
H1
0
0
FT 0 0
2-1
- - -
- - -


20:00 19-06
AFC Leopards
KCB SC 1
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


19:30 19-06
Kakamega Homeboyz
Muranga Seal 2
H1
1
0
FT 1 0
5-7
- - -
- - -


19:00 19-06
Shabana FC
Bidco United
H1
1
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


19:00 19-06
Posta Rangers
Tusker
H1
0
2
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


19:00 19-06
Gor Mahia
FC Talanta 5
H1
1
2
FT 2 4
6-1
- - -
- - -


17:00 19-06
Nzoia United 1
Muhoroni Youth 2
H1
0
2
FT 0 6
7-4
- - -
- - -


17:00 19-06
Nairobi Star City
Sofapaka FC
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


17:00 19-06
Kariobangi Sharks
Ulinzi Stars Nakuru 2
H1
0
1
FT 1 2
10-3
- - -
- - -


04:00 20-06
Miami Dutch Lions FC 1
Global Soccer Pathways 2
H1
5
0
FT 5 0
13-0
0.93 -2 0.88
- 3.5 -


22:59 19-06
Etoile Filante de Ouagadougou 2
RC Kadiogo 1
H1
0
0
FT 1 0
4-7
0.98 -1/2 0.83
- 1.75 -


22:00 19-06
Doma United
Sunshine Stars FC 5
H1
0
1
FT 0 1
5-2
- - -
- - -


01:00 20-06
Victoriano Arenas 1 3
Deportivo Muniz 2
H1
0
3
FT 2 4
2-2
0.95 -1/4 0.85
- 1.75 -


01:00 20-06
Real Pilar 4
Berazategui 1 2
H1
2
1
FT 2 2
3-10
0.85 +1/4 0.95
- 2.25 -


01:00 20-06
Leandro N Alem 2
Mercedes 3
H1
0
1
FT 0 1
8-0
0.95 -1/4 0.85
- 2 -


01:00 20-06
Juventud Unida 3
CA Lugano 1 2
H1
0
0
FT 0 0
10-2
0.78 -1/4 -0.97
- 2 -


01:00 20-06
Deportivo Paraguayo 2
Yupanqui 3
H1
0
0
FT 0 2
6-0
0.88 +1/4 0.93
- 2 -


01:00 20-06
Deportivo Espanol 2
Ituzaingo 6
H1
0
0
FT 0 0
5-3
0.83 -1/4 0.98
- 2 -


01:00 20-06
Defensores de Cambaceres 1
Club Lujan 2
H1
2
0
FT 2 1
2-9
-0.97 0 0.78
- 1.75 -


01:00 20-06
Claypole 1
Puerto Nuevo 4
H1
1
1
FT 1 2
7-6
0.8 -1/2 1
- 2 -


01:00 20-06
Central Ballester 1
Central Cordoba De Rosario 4
H1
1
0
FT 2 0
3-3
0.95 +1/4 0.85
- 1.75 -


01:00 20-06
Argentino de Rosario 1
Sportivo Barracas 1 4
H1
2
0
FT 4 1
6-5
1 -3/4 0.8
- 2 -


17:00 19-06
RTC FC
Phuentsholing Heroes FC 3
H1
3
1
FT 4 1
5-5
0.9 -1/2 0.9
- 3 -


22:00 19-06
AS Gabes(N)
Jendouba Sport
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -

90min[0-0],Pen[8-7],AS Gabes(N)


22:00 19-06
A.S.Marsa(N)
AS Slimane
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


01:30 20-06
Belfast Celtic (W)
Ballyclare Comrades(w)
H1
0
0
FT 0 0
4-3
-0.97 +1/2 0.78
- 4.25 -


04:30 20-06
Santiago Wanderers
Concon National 4
H1
1
0
FT 5 3
6-5
0.95 -1 3/4 0.85
- 2.75 -


16:00 19-06
University of Sydney (W)
Football NSW Institute (W)
H1
0
3
FT 2 4
2-0
- - -
- - -


22:59 19-06
TPS Turku 4
PK-35 Vantaa 4
H1
1
1
FT 2 2
7-3
0.8 -3/4 1
- 2.75 -


22:59 19-06
SalPa 2
JaPS 2
H1
1
2
FT 1 3
7-4
0.78 -3/4 -0.97
- 2.75 -


22:30 19-06
KaPa 1
Jaro
H1
0
1
FT 0 3
3-2
0.78 +1 1/4 -0.97
- 2.75 -


22:30 19-06
JIPPO 2
MP MIKELI 4
H1
0
0
FT 0 0
7-4
0.9 -1 1/4 0.9
- 2.75 -


17:30 19-06
FC Seoul 2
Gangwon FC 2
H1
0
0
FT 0 0
4-3
0.98 -1/4 0.83
- 2.25 -

90min[0-0],120min[0-0],Pen[5-4],FC Seoul


17:30 19-06
Daejeon Citizen 2
Jeju United 1
H1
0
0
FT 0 0
1-5
0.78 -1/2 -0.97
- 2.25 -

90min[0-0],120min[0-0],Pen[7-8],Jeju United


17:00 19-06
Ulsan Hyundai FC
Gyeongnam FC 1 2
H1
1
1
FT 3 3
6-3
1 -1 3/4 0.8
- 3 -

90min[3-3],120min[4-4],Pen[3-0],Ulsan Hyundai FC


17:00 19-06
Seongnam FC 2
Chungbuk Cheongju 1
H1
1
0
FT 1 1
2-5
1 -1/4 0.8
- 2.25 -

90min[1-1],120min[1-1],Pen[5-4],Seongnam FC


17:00 19-06
Pohang Steelers
Suwon Samsung Bluewings 1
H1
0
0
FT 0 0
2-0
0.8 -3/4 1
- 2.5 -

90min[0-0],120min[1-1],Pen[5-4],Pohang Steelers


17:00 19-06
Incheon United 1
Gimcheon Sangmu FC
H1
0
0
FT 0 0
1-4
0.98 -1/4 0.83
- 2.25 -

90min[0-0],120min[0-0],Pen[4-3],Incheon United


17:00 19-06
Gimpo FC 2
Jeonbuk Hyundai Motors 1
H1
1
0
FT 1 0
1-9
-0.95 +1/2 0.75
- 2.25 -


17:00 19-06
Bucheon FC 1995
Gwangju Football Club 1
H1
1
3
FT 2 3
2-1
0.95 +3/4 0.85
- 2.5 -


15:00 19-06
SD Raiders U20 1
Rydalmere Lions FCU20 1
H1
4
0
FT 6 0
6-0
0.93 -1/4 0.88
- 3.25 -


18:00 19-06
YANGON UNITED 2
Shan United 2
H1
0
1
FT 0 1
5-4
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -


00:00 20-06
Suduva 2
Kauno Zalgiris 1
H1
1
1
FT 2 2
8-5
-0.95 +1/4 0.75
- 2.25 -


23:30 19-06
Dziugas Telsiai 1
FK Zalgiris Vilnius 2
H1
0
3
FT 0 4
2-5
0.8 +1 1/2 1
- 2.25 -


22:00 19-06
TransINVEST Vilnius 1
FK Panevezys 1
H1
2
0
FT 3 0
8-6
0.8 +1/4 1
- 2.25 -


00:00 20-06
GrIFK Reservi 1
EIF Academy 2
H1
0
0
FT 1 0
4-7
-0.97 +1 1/4 0.78
- 4 -


23:45 19-06
Zulimanit 1
NiemU 2
H1
0
0
FT 1 0
2-6
0.95 +2 1/4 0.85
- 4 -


23:30 19-06
VG 62 3
Aifk Turku 1 3
H1
0
1
FT 0 1
7-5
1 +1 1/4 0.8
- 3.5 -


22:30 19-06
LehPa Kontiolahti 2
Yllatys 1
H1
0
0
FT 1 1
6-1
0.83 -2 1/2 0.98
- 3.5 -


22:30 19-06
PP-70 1
Tampereen Peli Toverit 1
H1
0
2
FT 1 6
3-7
-0.93 +2 0.73
- 4.25 -


22:00 19-06
FC Haka Juniors 1
TP-49 1 2
H1
2
2
FT 5 2
3-4
0.85 -1 3/4 0.95
- 3.75 -


03:30 20-06
Alianza Petrolera (W) 3
Independiente Santa Fe (W) 2
H1
0
3
FT 2 3
1-2
1 +1/4 0.8
- 2.25 -


00:00 20-06
Torslanda IK 2
Norrby IF 4
H1
1
1
FT 1 1
3-2
0.95 +1/2 0.85
- 2.75 -


00:00 20-06
Torns IF
Angelholms FF 2
H1
4
0
FT 4 1
8-8
0.78 -1/4 -0.97
- 2.5 -


14:00 19-06
Wellington Phoenix Reserve 1
Wellington Olympic 3
H1
3
2
FT 3 5
10-11
0.85 +2 0.95
- 4 -


05:30 20-06
EC Passo Fundo 3
Veranopolis RS 2
H1
0
1
FT 1 3
3-2
1 -1/2 0.8
- 2.25 -


05:00 20-06
Gloria RS
Gaucho/RS
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


01:00 20-06
CE Lajeadense
EC Pelotas(RS)
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


01:00 20-06
CF Com Vida SAF 3
GE Bage 4
H1
0
0
FT 1 0
5-8
1 +3/4 0.8
- 2.25 -


01:00 20-06
Cruzeiro RS 4
Uniao Frederiquense RS 3
H1
0
2
FT 0 2
4-6
-0.97 -1/4 0.78
- 2.25 -


20:50 19-06
Al-Masafi
Peshmerga Sulaymaniya SC 1
H1
0
0
FT 0 2
7-0
0.75 0 -0.95
- 2 -


20:45 19-06
El Atesalat 2
Diyala FC 3
H1
0
0
FT 0 1
6-3
0.9 0 0.9
- 1.75 -


17:00 19-06
SD Raiders FC 1
Rydalmere Lions FC 1
H1
2
0
FT 2 2
6-1
0.74 0 1
-0.97 3.25 0.78


20:40 19-06
Ngome FC
Kundemba FC
H1
2
2
FT 2 4
2-4
-0.95 -1/4 0.75
- 2.25 -


00:00 20-06
SV Gossendorf Jaz 5
AK Liebherr GAK (Youth) 1
H1
0
4
FT 2 7
8-1
0.75 -3/4 -0.95
- 4.25 -


18:30 19-06
FK Alga Bishkek 3
FC Abdish-Ata Kant 3
H1
0
1
FT 0 2
1-3
0.8 +2 1/4 1
- 3.25 -


14:10 19-06
Samoa 1
Fiji 3
H1
0
3
FT 1 9
0-0
- - -
- - -


23:30 19-06
Serrekunda FC 3
RS Tallinding 4
H1
1
1
FT 1 2
4-3
-0.95 -1/4 0.75
- 1.75 -


23:30 19-06
Medina United FC 1
Serrekunda Utd 2
H1
2
1
FT 2 1
6-4
0.83 -1/4 0.98
- 1.75 -


23:30 19-06
Gambian Dutch Lions 3
Wagadu FC 2
H1
2
0
FT 2 0
3-7
0.75 -1/2 -0.95
- 2 -


05:00 20-06
Atletico Pantoja 2
Atlantico FC 4
H1
0
0
FT 1 2
7-1
0.95 -1/4 0.85
- 2.25 -


03:00 20-06
Atletico Vega Real 2
Delfines Del Este 2
H1
0
1
FT 1 1
3-3
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -


22:59 19-06
Termalica BB Nieciecza II
Limanovia Limanowa
H1
2
0
FT 2 2
0-0
0.88 -1/2 0.93
- 3.5 -


22:59 19-06
Victoria Wrzesnia 1 2
KS Lipno Steszew 1
H1
0
0
FT 1 2
4-5
0.88 +1/2 0.93
- 3.75 -


22:30 19-06
Mazovia Minsk Mazowiecki
KS CK Troszyn
H1
1
0
FT 2 3
1-6
0.83 +1/4 0.98
- 3.5 -


22:00 19-06
LKS Lodz III 2
RKS Radomsko 3
H1
1
2
FT 2 3
0-0
0.93 +1/2 0.88
- 2.75 -