7M NOW | 7m.cn Ma Cao live, Tỷ lệ tỷ số trực tuyến bóng đá 7m

7M NOW - Chuyên trang cập nhật tỷ lệ tỷ số trực tuyến bóng đá 7m nhanh nhất. 7m.cn Ma Cao 2in1 Live soi tỷ lệ theo thời gian thực hoàn toàn miễn phí.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
09:10 25-05
Bay FC (W) 1
Gotham FC (W)
H1
0
2
90+live 0 2
5-2
-0.87 0 0.67
-0.43 2.5 0.32


09:15 25-05
Eastern Lions U23 3
Langwarrin U23 1
H1
1
0
90+live 1 0
6-5
0.55 0 -0.73
-0.5 1.5 0.37


09:15 25-05
Glenorchy Knights (W)
Launceston United (W)
H1
1
1
90+live 1 4
1-9
0.5 +1/4 -0.67
-0.6 5.5 0.45


09:30 25-05
Maitland FC Reserves 2
Weston Workers Reserves 2
H1
0
0
80live 1 0
1-3
-0.8 0 0.62
0.77 2.5 -0.98


09:30 25-05
Edgeworth Eagles Reserves 2
Newcastle Olympic FC Reserves
H1
0
1
83live 0 2
1-5
0.65 +1/4 -0.83
-0.91 2.5 0.7


09:30 25-05
Stop Out
Miramar Rangers
H1
0
1
81live 0 1
8-1
0.9 +1/4 0.9
0.92 1.75 0.87


09:30 25-05
Waterside Karori 1
Petone FC
H1
0
0
80live 1 1
1-3
-0.91 0 0.7
0.95 2.75 0.85


09:30 25-05
Brunswick City U23 1
North Geelong Warriors U23 3
H1
1
0
79live 1 3
7-5
0.9 +1/4 0.9
0.95 5 0.85


09:40 25-05
Canberra Olympic U23 1
Monaro Panthers U23 2
H1
1
0
69live 1 1
4-1
1 -3/4 0.8
-0.98 3.5 0.77


09:45 25-05
Croydon Kings Reserve
Adelaide Raiders SC Reserve
H1
1
2
63live 1 2
5-3
0.95 -1/2 0.85
0.97 4.75 0.82


09:45 25-05
University of Canterbury 1
Nomads 1 1
H1
0
1
65live 0 1
1-3
-0.95 0 0.75
-0.98 2.25 0.77


09:45 25-05
FC Twenty 11
Coastal Spirit
H1
0
6
65live 0 6
0-4
0.82 +2 0.97
0.95 8 0.85


09:45 25-05
Ferrymead Bays 1
Cashmere Technical 1
H1
1
1
64live 1 1
1-8
0.95 +3/4 0.85
0.85 3.75 0.95


10:00 25-05
Green Gully Cavaliers 1
Hume City
H1
1
0
HT 1 0
1-3
0.82 +1/4 0.97
0.82 2.5 0.97


10:00 25-05
Sturt Lions Reserves
Cumberland United Reserves
H1
2
1
HT 2 1
1-1
0.97 -3/4 0.82
-0.98 5 0.77


10:00 25-05
Adelaide Victory Reserves 1
Adelaide Blue Eagles Reserve 1
H1
2
1
HT 2 1
3-0
0.95 -1/4 0.85
0.82 4.75 0.97


10:00 25-05
East Coast Bays
Melville United
H1
1
0
52live 1 0
4-3
0.9 -1/4 0.9
0.77 2.75 -0.98


10:00 25-05
Eastern Suburbs Auckland 1
Hamilton Wanderers 1
H1
0
0
HT 0 0
2-1
1 -1 1/2 0.8
-0.98 2.25 0.77


10:10 25-05
Cooma Tigers U23 1
OConnor Knights U23 1
H1
2
0
HT 2 0
1-0
0.85 +1 0.95
0.8 4.25 1


10:15 25-05
South Adelaide Reserves 2
Adelaide City Reserve
45+live 0 2
2-2
0.8 +1 3/4 1
1 4.5 0.8


10:15 25-05
Playford Reserves 1
Adelaide Cobras Reserves 2
45+live 1 1
2-5
0.97 -1/4 0.82
0.92 3.75 0.87


10:15 25-05
Fulham United FC Reserves 1
Western Strikers Reserves 1
45+live 3 0
1-2
0.77 +1/4 -0.98
1 5.5 0.8


10:15 25-05
Para Hills Reserves
Modbury Jets Reserves
45+live 0 2
0-2
0.82 -1/4 0.97
1 4.25 0.8


10:20 25-05
Club America (W) 1
Monterrey (W)
45+live 0 0
0-0
0.9 -1/4 0.9
0.85 1.5 0.95


10:45 25-05
Wellington Olympic
North Wellington AFC
22live 1 0
0-0
0.97 -3 1/2 0.82
0.95 6 0.85


10:50 25-05
Adelaide Vipers Reserve
Salisbury Utd Reserves
14live 0 0
0-0
0.9 +1/2 0.9
0.85 3.5 0.95


11:00 25-05
FC Gifu
Azul Claro Numazu
8live 0 0
0-0
-0.98 -1/4 0.82
1 2.25 0.85


11:00 25-05
Tochigi City
Yokogawa Musashino
8live 0 0
0-0
0.83 -1/4 -0.97
-0.97 2.75 0.83


11:00 25-05
South Hobart
Kingborough Lions
8live 0 0
0-0
0.82 -1/2 0.97
0.95 3.5 0.85


11:00 25-05
Fukuoka AN (W)
Tsukuba FC (W)
8live 0 0
0-0
0.92 -1/2 0.87
0.82 2.25 0.97


11:00 25-05
SEISA OSA Rheia (W)
Diavorosso Hiroshima (W)
8live 0 0
0-0
1 -1 1/4 0.8
0.87 2.5 0.92


11:00 25-05
Veertien Mie (W)
Diosa Izumo (W)
8live 0 0
0-0
0.9 +1/4 0.9
0.9 2 0.9


11:00 25-05
Gunma FC White Star (W)
Ehime FC (W)
8live 0 0
0-0
-0.98 +3/4 0.77
0.95 2.5 0.85


11:00 25-05
South Melbourne U23
Moreland City U23
8live 0 0
0-0
0.8 -1 3/4 1
0.78 4 -0.97


11:15 25-05
Wagga City Wanderers
West Canberra Wanderers
-
- - -
- - -


11:15 25-05
Dare southwest Queensland (W)
Logan Lightning (W)
-
0.95 +2 0.85
0.8 4 1


11:30 25-05
Riverside Olympic Reserves
Launceston City B
-
0.95 +1 1/4 0.85
0.85 5.25 0.95


11:30 25-05
Glenorchy Knights FC U21
Launceston United U21
-
1 -2 1/4 0.8
0.8 4.75 1


11:30 25-05
Canberra FC (W)
Tuggeranong Utd(W)
-
0.8 -3 3/4 1
0.8 4.75 1


11:30 25-05
Hobart Zebras
Devonport City
-
0.85 +2 1/4 0.95
0.83 3.75 0.98


11:30 25-05
Edgeworth Eagles FC
Newcastle Olympic
-
0.8 -1/4 1
0.88 2.75 0.93


11:30 25-05
Maitland
Weston Workers FC
-
0.88 0 0.93
0.8 3 1


11:30 25-05
APIA Leichhardt Tigers U20
Blacktown City FC U20
-
1 -1/4 0.8
0.85 3.5 0.95


11:55 25-05
Ehime FC
Tochigi SC
-
0.98 -1/4 0.88
-0.97 2.5 0.83


12:00 25-05
Consadole Sapporo
Kashima Antlers
-
-0.97 +1/4 0.83
0.85 2.5 1


12:00 25-05
Jubilo Iwata
Shonan Bellmare
-
-0.91 0 0.78
0.98 2.5 0.88


12:00 25-05
Jeonbuk Hyundai Motors
Gimcheon Sangmu FC
-
0.93 -1/4 0.93
0.95 2.75 0.9


12:00 25-05
Fujieda MYFC
Kagoshima United
-
0.83 0 -0.97
0.98 2.5 0.88


12:00 25-05
V-Varen Nagasaki
JEF United Ichihara Chiba
-
-0.95 0 0.8
1 2.75 0.85


12:00 25-05
Croydon Kings
Adelaide Raiders SC
-
0.95 0 0.85
0.8 3.25 1


12:00 25-05
North Sunshine Eagles
Goulburn Valley Suns
-
0.85 -1 1/2 0.95
0.8 3.25 1


12:00 25-05
Beaumaris
Box Hill United SC
-
-0.97 +3/4 0.78
0.85 3.25 0.95


12:00 25-05
Doveton
Pascoe Vale SC
-
1 +1 3/4 0.8
0.8 3.25 1


12:00 25-05
Canberra Olympic
Monaro Panthers
-
1 +1 0.8
0.83 3 0.98


12:00 25-05
Melbourne Heart (Youth)
Kingston City
-
1 -1/2 0.8
0.8 3.25 1


12:00 25-05
Brunswick City
North Geelong Warriors
-
0.88 -1 0.93
0.85 3.25 0.95


12:00 25-05
Eastern Lions SC
Langwarrin
-
0.9 -1/4 0.9
0.95 3.25 0.85


12:00 25-05
Geoje Citizen
Chungju Citizen
-
-0.97 -1/2 0.78
0.8 3 1


12:00 25-05
Sejong Vanesse FC
Seoul United
-
0.8 +1/4 1
0.95 3.25 0.85


12:00 25-05
Canberra Juventus
Queanbeyan City
-
1 +2 1/4 0.8
0.8 3.75 1


12:00 25-05
Brindabella Blues FC
Belconnen United
-
-0.97 +3/4 0.78
0.8 3.5 1


12:00 25-05
UWA-Nedlands FC Reserves
Mandurah City FC Reserves
-
1 0 0.8
0.85 3.75 0.95


12:00 25-05
Subiaco AFC Reserves
Gosnells City Reserves
-
0.8 -1 1
0.8 4 1


12:00 25-05
Murdoch University Melville FC Reserves
Joondalup Utd Reserves
-
0.85 +2 0.95
0.8 3.75 1


12:00 25-05
Gwelup Croatia SC Reserves
Rockingham City FC Reserves
-
0.84 +1 0.69
0.83 4.25 0.7


12:00 25-05
Cockburn City Reserves
Sorrento FC Reserves
-
0.95 +1 1/2 0.85
0.85 3.75 0.95


12:00 25-05
Perth Glory FC U20
Stirling Macedonia U20
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Inglewood United U20
Bayswater U20
-
0.9 +1/2 0.9
0.85 3 0.95


12:00 25-05
Balcatta U20
Armadale SC U20
-
0.95 +1/2 0.85
0.85 3.75 0.95


12:00 25-05
Fremantle City U20
Pires U20
-
0.85 +2 1/2 0.95
0.9 4 0.9


12:00 25-05
FloreatAthena U20
Olympic Kingsway U20
-
1 +1 0.8
0.9 3.25 0.9


12:00 25-05
Perth RedStar FC U20
Western Knights U20
-
0.85 -1/2 0.95
0.9 4 0.9


12:00 25-05
NTC Football West (W)
UWA-Nedlands FC (W)
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Avondale FC
St Albans Saints
-
0.85 -2 1/2 0.95
0.8 4 1


12:00 25-05
Essendon Royals (W)
Preston Lions (W)
-
0.83 +1/4 0.98
0.85 3 0.95


12:00 25-05
UNSW FC U20
Nepean FC U20
-
0.85 -2 3/4 0.95
0.88 4 0.93


12:00 25-05
JEF United Ichihara Chiba (W)
AS Elfen Sayama (W)
-
0.75 0 -0.95
0.85 2 0.95


12:00 25-05
Vegalta Sendai (W)
Albirex Niigata (W)
-
0.78 +1/2 -0.97
1 2.25 0.8


12:00 25-05
Omiya Ardija (W)
INAC (W)
-
-0.97 +1 0.78
0.8 2.5 1


12:00 25-05
Nagano Parceiro (W)
Nojima Stella (W)
-
0.85 -1/4 0.95
0.78 2 -0.97


12:00 25-05
Hiroshima Sanfrecce (W)
Cerezo Osaka Sakai (W)
-
0.95 -1/4 0.85
-0.97 2.25 0.78


12:00 25-05
Urawa Red Diamonds (W)
NTV Beleza (W)
-
0.93 -1/4 0.88
0.83 2.5 0.98


12:15 25-05
Cooma Tigers
OConnor Knights
-
0.83 +1 0.98
0.9 3.5 0.9


12:15 25-05
Anu FC
Canberra White Eagles
-
0.85 -2 1/4 0.95
0.9 4.25 0.9


12:15 25-05
North Eastern MetroStars Reserve
White City FK Beograd Reserves
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.5 1


12:15 25-05
West Adelaide Reserve
West Torrens Birkalla B
-
0.98 +1 3/4 0.83
0.85 4 0.95


12:30 25-05
Para Hills Knlghts SC
Modbury Jets
-
0.83 +3/4 0.98
0.98 3.5 0.83


12:30 25-05
Campbelltown City SC
Adelaide United FC (Youth)
-
0.83 -3/4 0.98
0.9 3.5 0.9


12:30 25-05
Adelaide Victory
Adelaide Blue Eagles
-
0.83 +1 1/4 0.98
0.9 3.25 0.9


12:30 25-05
Fulham United FC
Western Strikers SC
-
0.83 -1/4 0.98
-0.97 3 0.78


12:30 25-05
Playford City Patriots
Adelaide Cobras FC
-
1 -1 1/4 0.8
0.95 3.5 0.85


12:30 25-05
Sturt Lions
Cumberland United FC
-
0.85 +1/4 0.95
0.95 3 0.85


12:30 25-05
Valentine Phoenix Reserves
New Lambton FC Reserves
-
0.85 +1/4 0.95
0.9 3.5 0.9


12:30 25-05
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
Shanghai Second
-
- - -
- - -


12:30 25-05
Box Hill (W)
Calder United SC (W)
-
0.85 -3/4 0.95
0.83 3 0.98


12:30 25-05
Green Gully U23
Hume City U23
-
0.8 -3 1/4 1
0.85 4.5 0.95


12:30 25-05
Dandenong Thunder U23
Manningham United Blues U23
-
0.93 +1/2 0.88
0.9 3.5 0.9


12:30 25-05
Bay Olympic
Auckland United
-
0.95 +1/2 0.85
0.9 3.75 0.9


12:30 25-05
Western Springs AFC
West Coast Rangers
-
0.9 -2 1/2 0.9
0.8 3.75 1


12:45 25-05
Southside Eagles U23
Logan Lightning U23
-
0.85 +3/4 0.95
1 3.75 0.8


12:45 25-05
Caboolture FC U23
Moreton City Excelsior B U23
-
0.9 +1/2 0.9
0.85 3.75 0.95


13:00 25-05
Adelaide Vipers
Salisbury United
-
0.93 +1/4 0.88
0.85 3 0.95


13:00 25-05
Gyeongju KHNP
Gangneung City
-
0.88 -1/2 0.93
0.93 2.25 0.88


13:00 25-05
WDSC Wolves U23
Gold Coast Knights U23
-
1 -1/2 0.8
0.8 3.75 1


13:00 25-05
New Lambton FC (W)
Adamstown Rosebud (W)
-
0.8 -1 1
0.8 4.25 1


13:00 25-05
Charlestown Azzuri (W)
Newcastle Olympic FC (W)
-
0.9 +1/2 0.9
0.9 4.25 0.9


13:00 25-05
Heidelberg United (W)
Bentleigh Greens (W)
-
1 -2 1/4 0.8
0.85 3.75 0.95


13:00 25-05
Altona Magic U23
Dandenong City U23
-
1 +1 0.8
-0.95 4 0.75


13:00 25-05
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
-
- - -
- - -


13:00 25-05
Irtysh 1946 Omsk
Khimik Dzerzhinsk
-
- - -
- - -


13:15 25-05
Adelaide Olympic Reserve
Adelaide Comets Reserve
-
0.88 0 0.93
0.8 3.75 1


13:30 25-05
Hellenic AC
Mindil Aces
-
0.9 +1 0.9
0.9 3.5 0.9


13:30 25-05
SWQ Thunder
Brisbane Strikers
-
0.93 +1/2 0.88
0.9 3 0.9


13:30 25-05
Sutherland Sharks
Western Sydney Wanderers AM
-
1 +3/4 0.8
0.9 3.5 0.9


13:30 25-05
Cooks Hill United
Lambton Jaffas FC
-
0.98 +2 0.83
0.95 3.75 0.85


13:30 25-05
Hake Ya Dong in Sydney City
Dunbar Rovers FC
-
0.9 -1 1/2 0.9
0.9 3.5 0.9


13:45 25-05
Queensland Lions SC
Peninsula Power
-
0.93 -3/4 0.88
0.85 3.25 0.95


13:45 25-05
Lions FC U23
Peninsula Power U23
-
0.8 -1 1/4 1
0.9 4.25 0.9


13:45 25-05
Eastern Suburbs U23(AUS)
Capalaba Bulldogs U23
-
0.8 -1 1/4 1
0.9 4 0.9


13:45 25-05
Glenorchy Knights FC
LAN Thurston
-
- - -
- - -


14:00 25-05
Albirex Niigata
Avispa Fukuoka
-
0.75 0 -0.88
-0.97 2 0.83


14:00 25-05
Kawasaki Frontale
Kashiwa Reysol
-
0.98 -1/4 0.88
0.83 2.5 -0.97


14:00 25-05
Ventforet Kofu
Yokohama FC
-
-0.95 +1/4 0.8
0.8 2.25 -0.95


14:00 25-05
Loyola Meralco Sparks
Philippine Air Force
-
0.85 -2 0.95
0.95 4.5 0.85


14:00 25-05
Bayside United FC
Taringa Rovers
-
0.73 +1 0.79
0.69 4.00 0.84


14:00 25-05
Kaohsiung Sunny Bank (W)
Taipei Xiongzan (W)
-
0.95 -1 1/4 0.85
0.9 3 0.9


14:00 25-05
Liaoning Tieren
Wuxi Wugou
-
1 -1 0.8
-0.97 2.25 0.78


14:00 25-05
Yanbian Longding
Jiangxi Liansheng FC
-
0.78 -3/4 -0.97
0.83 2.25 0.98


14:00 25-05
St George Willawong FC
Ipswich City
-
0.67 -2 1/2 0.86
0.67 4.00 0.86


14:00 25-05
Cockburn City
Sorrento F.C.
-
0.93 +3 0.88
1 4.25 0.8


14:00 25-05
UWA-Nedlands FC
Mandurah City
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.25 1


14:00 25-05
Murdoch Uni Melville
Joondalup United
-
0.8 -1 1
0.9 3.5 0.9


14:00 25-05
Subiaco AFC
Gosnells City
-
0.9 -1 3/4 0.9
0.8 3.25 1


14:00 25-05
Willip
Rocking ham City
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.25 1


14:00 25-05
Daegu FC II
Pocheon FC
-
1 +1/4 0.8
0.85 2.5 0.95


14:00 25-05
Broadbeach United U23
Mitchelton U23
-
-0.97 -1/2 0.78
0.9 3.25 0.9


14:00 25-05
Taian Tiankuang
Yan An Ronghai
-
0.95 -1 1/4 0.85
0.85 2.25 0.95


14:00 25-05
Port Melbourne
Melbourne Knights
-
0.93 0 0.88
0.95 3 0.85


14:00 25-05
Boroondara Eagles (W)
Brunswick Juventus (W)
-
0.98 -1 0.83
0.93 3.5 0.88


14:00 25-05
St.George Saints U20
Manly United U20
-
1 +3/4 0.8
0.9 3.75 0.9


14:00 25-05
Hills Brumbies U20
Sydney Olympic U20
-
0.93 -1/4 0.88
0.8 3.75 1


14:00 25-05
Inter Lions U20
Bankstown City Lions U20
-
0.98 -3/4 0.83
0.88 3.25 0.93


14:00 25-05
Canterbury Bankstown U20
SD Raiders U20
-
1 +1 1/4 0.8
0.88 3.5 0.93


14:00 25-05
Bonnyrigg White Eagles U20
Mt Druitt Town Rangers U20
-
0.85 -1/2 0.95
0.88 3.25 0.93


14:00 25-05
Balcatta FC
Armadale SC
-
1 +1/4 0.8
1 3.25 0.8


14:00 25-05
Floreat Athena
Olympic Kingsway SC
-
0.85 +3/4 0.95
0.8 3.25 1


14:00 25-05
Fremantle City
Perth SC
-
0.8 0 1
0.85 3.5 0.95


14:00 25-05
Inglewood United
Bayswater City
-
0.88 +1 3/4 0.93
0.98 3.5 0.83


14:00 25-05
Perth Glory (Youth)
Stirling Macedonia
-
0.98 +1/2 0.83
0.8 3.25 1


14:00 25-05
Perth RedStar
Western Knights
-
0.8 -1/2 1
0.83 3.25 0.98


14:00 25-05
Dulwich Hill SC
Blacktown Spartans
-
0.9 +1/4 0.9
0.83 3.25 0.98


14:00 25-05
University NSW
Nepean Football Club
-
0.85 -1 0.95
0.85 3.5 0.95


14:00 25-05
Rydalmere Lions FC
Northern Tigers
-
0.95 0 0.85
0.85 3 0.95


14:00 25-05
Gladesville Ryde Magic
South Coast Flame FC
-
0.9 +3 0.9
0.85 4.25 0.95


14:30 25-05
Ulsan Hyundai FC
Daejeon Citizen
-
1 -1 0.85
0.93 2.75 0.93


14:30 25-05
Metrostars SC
White City Woodville
-
0.85 -1 3/4 0.95
0.85 3.75 0.95


14:30 25-05
West Adelaide SC
West Torrens Birkalla
-
0.93 -1/4 0.88
0.85 3 0.95


14:30 25-05
Shanghai Jiading Huilong
Yunnan Yukun
-
0.8 +1 1
1 2.5 0.8


14:30 25-05
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Blacktown City Demons
-
0.93 -1/4 0.88
0.83 3.25 0.98


14:30 25-05
Valentine
New Lambton FC
-
0.98 -1 1/2 0.83
0.95 3.5 0.85


14:30 25-05
Hawkesbury City SC
Sydney University
-
0.93 -1/4 0.88
0.9 3.5 0.9


15:00 25-05
Poland U16
Czech Republic U16
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Wales U16
Turkey U16
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Souths United
Grange Thistle SC
-
0.95 +2 0.85
0.95 4.5 0.85


15:00 25-05
Taichung Blue Whale (W)
Hualien (W)
-
1 -1 0.8
0.95 2.75 0.85


15:00 25-05
Dangjin Citizen
Jinju Citizen
-
0.9 0 0.9
0.8 3 1


15:00 25-05
Caboolture FC
Moreton City II
-
0.83 -3/4 0.98
0.85 4 0.95


15:00 25-05
Southside Eagles
Logan Lightning
-
0.9 +1 0.9
0.95 3.5 0.85


15:00 25-05
Lietava Jonava
FM Fortuna
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Centenary Stormers
University of Queensland
-
0.9 0 0.9
0.85 3.5 0.95


15:00 25-05
Mount Gravatt Hawks
Western Spirit
-
0.67 -1 1/2 0.86
0.81 4.25 0.72


15:00 25-05
Newmarket SFC
Virginia United
-
0.88 -3/4 0.93
0.8 4.5 1


15:00 25-05
Springfield United
North Pine United
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 4.5 1


15:00 25-05
Kingsley Westside Reserves
Dianella White Eagles Reserves
-
0.82 +1/4 0.88
0.82 3.50 0.88


15:00 25-05
Chuncheon Citizen
Changwon City
-
-0.95 -1/4 0.75
-0.97 2.25 0.78


15:00 25-05
Puskas Akademia Fehervar U19
Gyori ETO U19
-
0.95 -3/4 0.85
0.9 4 0.9


15:00 25-05
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)
CSM Alexandria (W)
-
- - -
- - -


15:00 25-05
FCM Targu Mures (W)
Banat Girls (W)
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Shanghai Port B
Hainan Star
-
0.8 -1 3/4 1
1 3 0.8


15:00 25-05
Shenzhen Youth
Hunan Billows
-
0.88 -1/2 0.93
0.88 2.25 0.93


15:00 25-05
Volos Nps U19
OFI Crete U19
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Bayanzurkh Sporting Ilch
Khovd
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Slavoj Cesky Krumlov
FC Tachov
-
0.95 -1 1/4 0.85
1 3.25 0.8


15:15 25-05
Wynnum Wolves
Gold Coast Knights
-
0.95 +2 1/4 0.85
0.88 4 0.93


15:15 25-05
Capalaba (W)
Virginia United SC (W)
-
0.98 0 0.83
0.8 4.75 1


15:15 25-05
Altona Magic
Dandenong City SC
-
0.78 +1/4 -0.97
0.8 3.25 1


15:15 25-05
Trinec
SC Znojmo
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Jablonec B
Slovan Velvary
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Loko Vltavin
SK Motorlet Praha
-
- - -
- - -


15:30 25-05
Adelaide Olympic
Adelaide Comets FC
-
0.95 +1 0.85
1 3.25 0.8


15:30 25-05
Crotone U19
Alessandria Youth
-
-0.97 -1/2 0.78
0.8 2.75 1


15:30 25-05
SWQ Thunder U23
Brisbane Strikers U23
-
0.95 +2 0.85
0.9 4.25 0.9


15:30 25-05
Jiangsu Landhouse Dong Victory
Shanxi TYUT Yida
-
- - -
- - -


15:30 25-05
FK Kolin
Chlumec nad Cidlinou
-
- - -
- - -


15:30 25-05
Ceske Budejovice B
Viktoria Plzen B
-
- - -
- - -


15:30 25-05
Northern Tigers FC (W)
University of Sydney (W)
-
0.95 -1 1/4 0.85
0.9 4.25 0.9


15:30 25-05
Hakoah Sydney City East U20
Dunbar Rovers FC U20
-
0.9 +1/4 0.9
0.88 3.25 0.93


16:00 25-05
Tuan Tu Phu Tho
Binh Phuoc
-
0.85 +1 1/4 0.95
1 2.5 0.8


16:00 25-05
MFK Ruzomberok (W)
Slovan Bratislava (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
AS Trencin (W)
FC Petrzalka (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Dynamic Herb Cebu
United City FC
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.25 1


16:00 25-05
Holland Park Hawks FC
Magic United TFA
-
0.85 0 0.95
0.9 3.5 0.9


16:00 25-05
Frydek-Mistek U19
Slovan Liberec U19
-
0.9 -1/2 0.9
1 3.25 0.8


16:00 25-05
Viktoria Plzen U19
Vysocina Jihlava U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Sigma Olomouc U19
Tescoma Zlin U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Sparta Praha U19
Pardubice U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Eastern Suburbs Brisbane
Capalaba Bulldogs
-
0.85 -1 1/4 0.95
0.8 3.75 1


16:00 25-05
Hills Brumbies
Sydney Olympic
-
0.95 +1 1/4 0.85
0.9 3.5 0.9


16:00 25-05
St George Saints
Manly United
-
0.8 0 1
0.98 3.25 0.83


16:00 25-05
Benevento (Youth)
Venezia F.C. Youth
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Van Hien University
Tien Giang
-
-0.97 -1/2 0.78
1 2 0.8


16:00 25-05
Bangkok (W)
Chonburi Sports School (W)
-
0.85 -3 3/4 0.95
0.8 4.25 1


16:00 25-05
Balcatta (W)
Murdoch University Melville FC (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Fremantle City FC (W)
Perth SC (W)
-
0.81 +1 3/4 0.91
0.77 3.75 0.96


16:00 25-05
Subiaco AFC (W)
Perth RedStar (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
FK Pobeda Junior
-
- - -
- - -


16:00 25-05
ShaanXi Union
Dalian Kun City
-
-0.97 -1/2 0.78
0.9 2.5 0.9


16:00 25-05
Queensland Lions(W)
Souths United SC (W)
-
0.85 -1 3/4 0.95
0.9 4 0.9


16:00 25-05
Dandenong Thunder
Manningham United Blues
-
0.85 -1/2 0.95
0.95 3.5 0.85


16:00 25-05
Panaitolikos U19
Olympiakos Piraeus U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
PAOK Saloniki U19
Panserraikos U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Dulwich Hill U20
Blacktown Spartans U20
-
0.95 -1/2 0.85
0.9 3 0.9


16:00 25-05
Rydalmere Lions FCU20
Northern Tigers U20
-
0.93 -1/4 0.88
0.8 3.25 1


16:00 25-05
Bonnyrigg White Eagles
Mt Druitt Town Rangers FC
-
0.95 +1/2 0.85
0.93 3 0.88


16:00 25-05
Canterbury Bankstown FC
SD Raiders FC
-
1 -1/4 0.8
0.83 2.75 0.98


16:00 25-05
Inter Lions
Bankstown City Lions
-
0.93 0 0.88
0.95 3.25 0.85


16:00 25-05
Macarthur Rams
Bulls Academy
-
0.88 +2 3/4 0.93
0.88 4 0.93


16:00 25-05
Port Melbourne U23
Melbourne Knights U23
-
1 -1/2 0.8
0.8 3.75 1


16:00 25-05
Fraser Park FC
PCYC Parramatta Eagles
-
0.98 +1/4 0.83
0.8 3.75 1


16:00 25-05
Bankstown United FC
Prospect United Soccer Club
-
0.95 -3/4 0.85
0.85 4 0.95


16:00 25-05
Jagiellonia Bialystok II
Olimpia Zambrow
-
-0.97 -1/4 0.78
1 3 0.8


16:00 25-05
KS Legionovia Legionowo
Legia Warszawa B
-
0.85 +1 1/2 0.95
0.8 3.25 1


16:00 25-05
Termalica BB Nieciecza II
Wisla Krakow II
-
1 +3/4 0.8
0.8 3.25 1


16:00 25-05
MKS Piaseczno
Wilga Garwolin
-
-0.97 -1/2 0.78
0.8 3 1


16:00 25-05
GKS Nowiny
Moravia Morawica
-
1 -1/4 0.8
0.8 3.25 1


16:00 25-05
Piast Gliwice (Youth)
Rozwoj Katowice
-
-0.97 -1/2 0.78
0.8 3 1


16:15 25-05
Broadbeach United
Mitchelton FC
-
0.83 -2 1/2 0.98
0.85 4.5 0.95


16:30 25-05
Stallions FC
Manila Digger FC
-
0.75 -2 1/4 -0.95
0.85 4.25 0.95


16:30 25-05
Moreton Bay United
Brisbane Olympic United FC
-
0.85 -1/4 0.95
0.85 3.25 0.95


16:30 25-05
Kuala Lumpur City F.C.
Johor Darul Takzim
-
0.9 +2 1/4 0.9
0.8 3 1


16:30 25-05
Moreton Bay United U23
Brisbane Olympic FC U23
-
0.85 -3/4 0.95
0.9 4.25 0.9


16:30 25-05
YANGON UNITED
Yadanabon FC
-
0.95 -1 1/2 0.85
0.8 3.25 1


16:45 25-05
Central Coast Mariners
Melbourne Victory
-
0.91 -1/4 0.99
0.98 2.5 0.88


16:45 25-05
FC Muhlhausen 1927
SV Sandhausen
-
0.9 +1 0.9
0.85 3 0.95


16:45 25-05
SV Hemelingen(N)
Bremer SV
-
1 +1 1/4 0.8
0.9 3.5 0.9


16:45 25-05
BFC Viktoria 1889
TuS Makkabi Berlin
-
0.85 -1 1/2 0.95
0.85 3.25 0.95


16:45 25-05
FC Teutonia 05
USC Paloma
-
0.8 -1 1/4 1
0.9 3.5 0.9


16:45 25-05
Hallescher FC
Germania Halberstadt
-
0.98 -3/4 0.83
0.95 3 0.85


16:45 25-05
ZFC Meuselwitz
Carl Zeiss Jena
-
0.83 +1/2 0.98
0.8 3.25 1


16:45 25-05
TSV Schott Mainz
Gonsenheim
-
1 -1/4 0.8
0.85 3.25 0.95


17:00 25-05
Quang Nam
Hanoi FC
-
0.9 +3/4 0.9
1 2.75 0.8


17:00 25-05
Incheon United
Gwangju Football Club
-
0.85 0 1
0.98 2.25 0.88


17:00 25-05
Pohang Steelers
FC Seoul
-
-0.97 -1/2 0.83
0.95 2.25 0.9


17:00 25-05
Dong Nai Berjaya
Dong Tam Long An
-
0.8 0 1
0.95 2.5 0.85


17:00 25-05
Hoa Binh
PVF-CAND
-
-0.97 +3/4 0.78
1 2 0.8


17:00 25-05
Brothers Union
Sheikh Russel KC
-
0.9 +1 3/4 0.9
0.85 3.5 0.95


17:00 25-05
Chittagong Abahani
Abahani Limited
-
0.9 +1 0.9
0.85 2.75 0.95


17:00 25-05
Sheikh Jamal
Mohammedan Dhaka
-
0.88 +1 1/4 0.93
0.9 2.5 0.9


17:00 25-05
Albirex Niigata FC
DPMM FC
-
0.88 -1/2 0.98
0.9 3.25 0.95


17:00 25-05
Geylang United FC
Young Lions
-
0.78 -3/4 -0.91
0.85 4 1


17:00 25-05
Suwon Samsung Bluewings
Seoul E-Land FC
-
0.78 -1/4 -0.97
1 2.5 0.8


17:00 25-05
Ostrowitz
Kommunalnik Slonim
-
- - -
- - -


17:00 25-05
FK Ryazan (W)
Zenit St Petersburg (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Juventude Evora U19
Clube Oriental Lisboa U19
-
0.95 +1 1/2 0.85
0.8 3.25 1


17:00 25-05
Marupe
Olaine
-
0.95 -1/4 0.85
0.8 3.25 1


17:00 25-05
Tromso (W)
Odd BK (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Inter Taoyuan FC (W)
Hang Yuan FC (W)
-
-0.97 +1 3/4 0.78
0.9 3.5 0.9


17:00 25-05
FC Gomel (W)
Bobruichanka Bobruisk (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Glostrup FK
Gorslev IF
-
0.88 -3/4 0.93
0.85 2.75 0.95


17:00 25-05
FK Neptunas Klaipeda II
FK Viltis Vilnius
-
- - -
- - -


17:00 25-05
FC Bukovyna chernivtsi
Metalurh Zaporizhya
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Khust City
Dinaz Vyshgorod
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Metalist Kharkiv
FC Chernigiv
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Nyva Ternopil
Kremin Kremenchuk
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Podillya Khmelnytskyi
Hirnyk-Sport
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Kingsley Westside
Dianella White Eagles
-
1 +2 1/4 0.8
1 4 0.8


17:00 25-05
Paju Citizen FC
Yeoju Sejong
-
0.93 -1/2 0.88
0.75 2 -0.95


17:00 25-05
Famalicao (W)
Vitoria SC (W)
-
0.9 -1 1/4 0.9
0.9 3 0.9


17:00 25-05
GKS Gornik Leczna (W)
Rekord Bielsko Biala (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
KKPK Medyk Konin (W)
UKS Lodz (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W)
Olimpia Cluj (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Amkar Perm
Krylia Sovetov II
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Dinamo Barnaul
Dynamo Kirov
-
- - -
- - -


17:00 25-05
FC Nizhny Novgorod II
Rubin Kazan B
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Hittarps IK
Jonsereds IF
-
0.85 -1/2 0.95
0.83 3.25 0.98


17:00 25-05
UD Santarem
SC Lusitania
-
0.78 -1/4 -0.97
0.85 2.25 0.95


17:00 25-05
Sporting De Huelva (W)
Granada CF(W)
-
0.9 +3/4 0.9
0.85 2.5 0.95


17:00 25-05
Levante UD (W)
Villarreal (W)
-
0.95 -2 0.85
0.95 3.25 0.85


17:00 25-05
Atletic Olimpia Gherla (W)
SSU Politehnica Timisoara II (W)
-
0.8 +1/4 1
0.95 4.5 0.85


17:00 25-05
HJK Helsinki U20
KoPSe U20
-
0.8 -2 1/4 1
0.75 3.75 -0.95


17:00 25-05
Asteras Tripolis U19
AE Kifisias U19
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Sollentuna United
Friska Viljor FC
-
0.9 -1 1/4 0.9
0.98 3.5 0.83


17:00 25-05
TPS Turku (W)
VIFK Vaasa (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Akron Togliatti
SKA Khabarovsk
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Alania Vladikavkaz
FK Makhachkala
-
- - -
- - -


17:00 25-05
KAMAZ Naberezhnye Chelny
Sokol
-
0.78 +3/4 0.95
0.81 2.25 0.91


17:00 25-05
Khimki
Chernomorets Novorossiysk
-
0.9 0 0.83
0.86 2.25 0.87


17:00 25-05
FK Leningradets
Torpedo Moscow
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Rodina Moskva
Neftekhimik Nizhnekamsk
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Shinnik Yaroslavl
Arsenal Tula
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Volgar-Gazprom Astrachan
PFK Kuban
-
0.73 -3/4 -0.99
0.93 2.25 0.8


17:00 25-05
Gusii FC
Mara Sugar FC
-
0.95 +1 3/4 0.85
0.95 2.75 0.85


17:00 25-05
FC Flora Tallinn (W)
JK Tabasalu (W)
-
0.85 -3 0.95
-0.8 4.25 0.63


17:00 25-05
Odra Opole Youth
Rakow Czestochowa (Youth)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Gedania Gdansk
Stargard Szczecinski
-
0.88 +1/2 0.93
0.98 3.5 0.83


17:00 25-05
Unia Solec Kujawski
Pogon Szczecin II
-
0.8 +3/4 1
0.9 3.25 0.9


17:00 25-05
MKS Notec Czarnkow
Stolem Gniewino
-
0.95 -1/4 0.85
0.95 3 0.85


17:30 25-05
BrondbyU19
Randers Freja U19
-
- - -
- - -


17:30 25-05
University Azzurri FC
Garuda FC
-
0.9 -4 0.9
0.9 5 0.9


17:30 25-05
SC Poltava
Prykarpattya Ivano Frankivsk
-
- - -
- - -


17:30 25-05
KS Mszczonowianka
Hutnik Warsaw
-
-0.97 -1/2 0.78
0.8 3 1


18:00 25-05
Rayong FC
Nakhon Si United FC
-
0.95 -1/2 0.85
0.9 2.5 0.9


18:00 25-05
Vegar
SfB Oure
-
0.83 -3/4 0.98
0.95 3.25 0.85


18:00 25-05
Vanlose
IF Lyseng
-
1 0 0.8
0.83 3 0.98


18:00 25-05
AGF Viby U17
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Alashkert B Martuni
Shirak Gjumri B
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Ararat Yerevan II
Lernayin Artsakh
-
- - -
- - -


18:00 25-05
FC Noah B
MIKA Ashtarak
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Pyunik B
FC Onor
-
- - -
- - -


18:00 25-05
FC Syunik
Andranik
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Urartu II
BKMA II
-
- - -
- - -


18:00 25-05
MFK Karvina U19
Dukla Praha U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Slovacko U19
Dynamo Ceske Budejovice U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
SC Lusitania Dos Acores U19
SC Uniao Torreense U19
-
0.9 -1/2 0.9
0.88 2.5 0.93


18:00 25-05
Horsens U19
Aarhus AGF U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Aalborg BK U19
Silkeborg U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Odense BK U19
Nordsjaelland U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Esbjerg U19
Midtjylland U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Vejle U19
Lyngby Fodbold Club U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
B 1913 Odense
Varde
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Frederikssund IK
Allerod
-
0.93 -1 0.88
0.8 3.25 1


18:00 25-05
Karlslunde IF
Bronshoj
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Odder IGF
B 1909 Odense
-
1 -1 1/2 0.8
0.98 3.25 0.83


18:00 25-05
Tarup Paarup IF
AaB 2
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Sparta Praha II (W)
FC Prague (W)
-
0.83 +1/2 0.98
0.93 3.75 0.88


18:00 25-05
Ethio Electric FC (W)
Hambericho Durame (W)
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Ardal
Djerv 1919
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Hou Ge Xinte B team
Floro
-
0.8 -1 1/4 1
0.9 3.5 0.9


18:00 25-05
Gamle Oslo
Assiden
-
0.85 -1 1/4 0.95
0.88 3.75 0.93


18:00 25-05
Banga Gargzdai B
Ekranas Panevezys
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Eik-Tonsberg
Brattvag
-
0.8 -1/2 1
0.93 3.25 0.88


18:00 25-05
Bollstanas Sk (W)
Umea IK (W)
-
0.95 +3/4 0.85
0.8 2.75 1


18:00 25-05
Sundsvalls DFF (W)
Jitex DFF (W)
-
0.78 +1/4 -0.97
0.83 3 0.98


18:00 25-05
FC Lada Togliatti
Uralets Nizhny Tagil
-
- - -
- - -


18:00 25-05
IFK Lulea
Kiruna FF
-
0.88 -1/2 0.93
0.88 3.25 0.93


18:00 25-05
Stenungsunds IF
Vanersborg FK
-
0.95 -1/2 0.85
0.85 3 0.95


18:00 25-05
AIK Solna (W)
Orebro (W)
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 2.5 1


18:00 25-05
Brommapojkarna (W)
Kristianstads DFF (W)
-
0.95 +3/4 0.85
0.78 2.75 -0.97


18:00 25-05
BK Hacken (W)
Hammarby (W)
-
0.9 0 0.9
0.98 2.5 0.83


18:00 25-05
Atromitos U19
PAS Lamia U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Kolding BK (W)
HB Koge (W)
-
0.74 +1 1/4 0.99
0.82 2.50 0.82


18:00 25-05
SV Empor Berlin
Berlin Turkspor
-
- - -
- - -


18:00 25-05
FC Stockholm Internazionale
Taby
-
-0.91 -2 0.7
0.9 3.5 0.9


18:00 25-05
Umea FC
Vasalunds IF
-
0.9 0 0.9
0.83 2.75 0.98


18:00 25-05
Eskilsminne IF
FC Rosengard
-
0.9 0 0.9
0.9 2.75 0.9


18:00 25-05
Onsala BK
Torslanda IK
-
0.95 0 0.85
0.83 2.75 0.98


18:00 25-05
EBK Espoo (W)
VJS Vantaa (W)
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Volga Ulyanovsk
Torpedo Miass
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Naivas FC
Kajiado
-
0.9 -1 3/4 0.9
0.83 2.75 0.98


18:00 25-05
Wislanie Jaskowice
Orleta Radzyn Podlaski
-
0.8 -1 1/4 1
0.8 3.25 1


18:00 25-05
KSS Kotwica Kornik
MKS Huragan Pobiedziska
-
0.95 -3/4 0.85
0.9 3.25 0.9


18:15 25-05
Khangarid Klub
Erchim
-
- - -
- - -


18:15 25-05
Banik Ostrava U19
Mlada Boleslav U19
-
- - -
- - -


18:15 25-05
FC Viktoria Plzen (W)
Banik Ostrava (W)
-
- - -
- - -


18:15 25-05
Pardubice (W)
Horni Herspice (W)
-
- - -
- - -


18:30 25-05
VSK Arhus
Ishoj IF
-
0.81 0 0.93
0.76 2.75 0.84


18:30 25-05
Shijiazhuang Kungfu
Nanjing City
-
0.95 -3/4 0.85
0.83 2 0.98


18:30 25-05
Guangxi Pingguo Haliao
Guangzhou FC
-
0.83 -3/4 0.98
0.98 2.5 0.83


18:30 25-05
KFUM Roskilde
B1908
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Kjellerup
Marienlyst
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Norresundby
OKS
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Viby IF
Aarhus Fremad 2
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Malse Roudne
TJ Hluboka nad Vltavou
-
- - -
- - -


18:30 25-05
FC Talant
Muras United FC
-
- - -
- - -


18:30 25-05
FC Trostianets
Real Pharma Ovidiopol
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Oud Heverlee Leuven (W)
KAA Gent Ladies (W)
-
1 -2 0.8
0.93 3.5 0.88


18:30 25-05
Anderlecht (W)
Racing Genk (W)
-
0.9 -2 3/4 0.9
0.95 3.75 0.85


18:30 25-05
Standard Liege (W)
Club Brugge (W)
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Haimen Codion
Bei Li Gong
-
0.83 -1/4 0.98
0.9 2.25 0.9


18:30 25-05
AEK Athens U19
PAS Giannina U19
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Vildbjerg SF (W)
Skovlunde IF (W)
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Helsinki B (W)
ONS (W)
-
- - -
- - -


18:30 25-05
Spartak Kostroma
Tekstilshchik Ivanovo
-
- - -
- - -


18:35 25-05
Shandong Taishan
Zhejiang Greentown
-
0.93 -1/2 0.93
0.88 3.5 0.98


18:45 25-05
Greifswalder FC
TSG Neustrelitz
-
- - -
- - -


18:45 25-05
TuS Koblenz
SG Schneifel
-
- - -
- - -


18:45 25-05
Villingen(N)
SC Lahr
-
- - -
- - -


18:45 25-05
Alemannia Aachen(N)
Bonner
-
- - -
- - -


19:00 25-05
Osasuna
Villarreal
-
-0.9 0 0.82
0.83 3 -0.93


19:00 25-05
NEC FC Bugolobi
Airtel Kitara FC
-
- - -
- - -


19:00 25-05
Naesby
BK Avarta
-
0.92 -3/4 0.82
0.8 2.75 0.81


19:00 25-05
FC Baranovichi
FK Bumprom
-
- - -
- - -


19:00 25-05
TSV Dachau 1865
Gundelfingen
-
- - -
- - -


19:00 25-05
Wurzburger FV
TSV Nurnberg Buch
-
- - -
- - -


19:00 25-05
Davao Aguilas
Garelli United
-
- - -
- - -


19:00 25-05
ASE Alger Centre (W)
JF Khroub(W)
-
- - -
- - -


19:00 25-05
Rezekne/BJSS
FK Smiltene BJSS
-
- - -
- - -